JAMHURI YA MUUNGANO WA TANZANIA
WIZARA YA AFYA, MAENDELEO YA JAMII, JINSIA, WAZEE NA WATOTO

MKOA WA KATAVI

Anwani ya Simu: “AFYA”, KATAVI
Simu ya Mdomo: 025-252957128
Fax No. 025- 252957129

Hospitali ya Rufaa Mkoa, \
S. L. P. 449,
KATAVI

MKATABA WA UJENZI HOSPITALI YA RUFAA YA MKOA WA KATAVI
Mkataba na ME.007/KTVRRH/2021/2022/G/3

Mkataba huu umefikiwa leo hii tarehe B5.. mwezi ©1.. Mwaka 2022 hapa Mpanda,
KATI YA MKURUGENZI WA HOSPITALI YA RUFAA MKOA WA KATAVI (Ambaye -
katika mkataba huu atajulikana kama MWAJIRI) kwa upande mmoja na ELDARD
BASHASHA KAPOCHO S.L.P 94 MPANDA (Ambaye katika mkataba huu atajulikana
kama Fundi Mchundo Mwajiriwa kwa upande mwingine).

NA
Kwakuwa, Mwajiri anahitaji mtoa huduma ya Ufundi na vifaa vya Chumba
cha Telemedicene kwa shilingi Tsh milioni kumi (10,000,000) bila VAT
Na kwakuwa, mtoa huduma ya ukarabati anao ujuzi, uwezo na uzoefu wa kutoa
huduma kwa taasisi za serikali na ana nia ya kutekeleza kazi tajwa.
Hivyo basi, Mwajiri na Mwajiriwa wanakubaliana yafuatayo;

1. Kwamba, malipo kwa mwajiriwa yatafanywa na mwajiri mara baada ya
mtoa huduma ya ukarabati wa chumba cha telemedicine kutoa
huduma hiyo kwa ukamilifu na baada ya kukaguliwa na kukubaliwa
na mwajiri.

2. Kwamba, hakutakuwa na malipo ya awali katika mkataba huu.

3. Kwamba,upande wowote unaweza kuvunja mkataba huu kwa notisi ya
maandishi ya siku 7 ya kusudio la kuvunja mkataba kwa upande mwingine
ikiwa upande mwingine utashindwa kutekeleza masharti ya mkataba huu

4. Kwamba,ikitokea upande wowote haujatekeleza wajibu wake ipasavyo,pande
zote mbili zitakutana ndani ya siku (2) ili kuona namna bora ya upande ambao
haujatekeleza wajibu wake na kutekeleza wajibu huo ipasavyo.

5. Kwamba,jukumu la usalama na wa eneo la kazi litakuwa ni la mwajiriwa mpaka
pale atakapokabizi kazi hiyo kwa mwajiri.

6. Kwa kuwa mkataba huu umeingiawa kwa nia njema na kwa manufaa ya pande
mbili,iwapo kutatokea mgogoro au kutokuelewana kokote katika utekelezaji wa
mkataba huu basi MSULUHISHI anayekubalika na upande zote atatafutwa ili
kusuluhisha mgogoro huo.iwapo muafaka hautapatikana basi suala hilo
litapelekwa mahakamani.
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7. Kwamba mkataba huu unatawaliwa na kutafsiriwa kwa mujibu wa sheria za
Jamhuri ya Muungano wa Tanzania.
MKATABA huu umetiwa saini leo na hawa wafuatao;
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